Đèn quạt trang trí hiện đại Y42-7560WH
MSP: Y42-7560WH
Thương hiệu: Nhập Khẩu | Đèn quạt trang trí,
2.650.000₫
4.500.000₫
Thông tin về sản phẩm :
  • Kiểu mẫu: Y42-7560WH
  • Màu Brushed Nickel
  • Kích thước quạt: 42 inch (1100mm)
  • Nguồn sáng: 32W LED, 2 màu
  • Kích thước động cơ: D172 x15mm