Đèn chiếu cây UG829-12W
MSP: UG829-12W
Thương hiệu: BAVIA | đèn chiếu cây
750.000₫
1.500.000₫
Đèn chiếu cây UG829-12W
Thông tin sản phẩm :
  • Mã sản phẩm: UG829-12W
  • Công suất (W) : 12W ; Điện áp AC220V
  • Chip Led: Cree ; CRI>80; Pf>0.9
  • Ánh sáng : nhiều màu khác nhau
  • Kích thước : 75,5mm - 124mm